Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu PAR Division Intermedia hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
02:30
21/04
12 de Octubre 12 de Octubre
1-0HT: 1-0
24 de Setiembre 24 de Setiembre
21:00
22/04
Capiata Capiata
0-0HT: 0-0
Atlantida SC Atlantida SC
21:00
26/04
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
1-0HT: 1-0
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
02:30
28/04
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
4-1HT: 2-0
Cristobal Colon Cristobal Colon
02:30
28/04
CS Colombia CS Colombia
3-1HT: 0-1
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
21:00
06/05
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
1-2HT: 0-0
Atlantida SC Atlantida SC
21:00
08/05
12 de Octubre Santo Domingo 12 de Octubre Santo Domingo
1-1HT: 0-1
12 de Octubre 12 de Octubre
02:30
09/05
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
2-0HT: 1-0
Presidente Hayes Presidente Hayes
02:30
09/05
CS Colombia CS Colombia
2-3HT: 0-2
Capiata Capiata
02:30
09/05
CS Limpeno CS Limpeno
2-2HT: 1-0
Cristobal Colon Cristobal Colon
02:30
09/05
24 de Setiembre 24 de Setiembre
3-1HT: 2-0
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
21:00
09/05
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
1-3HT: 0-1
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
21:00
09/05
Atlantida SC Atlantida SC
0-0HT: 0-0
General Diaz General Diaz
05:30
13/05
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
0-0HT: 0-0
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
02:00
14/05
12 de Octubre 12 de Octubre
1-1HT: 1-0
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
02:00
20/05
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
1-0HT: 1-0
General Diaz General Diaz
02:00
20/05
24 de Setiembre 24 de Setiembre
2-0HT: 2-0
Cristobal Colon Cristobal Colon
02:00
20/05
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
1-0HT: 0-0
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
02:00
20/05
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
VS
3 de Noviembre 3 de Noviembre
02:00
25/05
General Diaz General Diaz
2-1HT: 1-0
CS Colombia CS Colombia
02:00
27/05
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
2-1HT: 1-0
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
01:30
28/05
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
3-3HT: 2-1
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
02:00
01/06
Atlantida SC Atlantida SC
0-0HT: 0-0
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
02:00
02/06
CS Colombia CS Colombia
1-0HT: 0-0
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
02:00
03/06
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
0-0HT: 0-0
3 de Noviembre 3 de Noviembre
05:00
05/06
12 de Octubre 12 de Octubre
2-0HT: 0-0
CS Colombia CS Colombia
02:00
06/06
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
3-0HT: 1-0
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
02:00
06/06
12 de Octubre Santo Domingo 12 de Octubre Santo Domingo
1-1HT: 0-0
Atlantida SC Atlantida SC
02:00
06/06
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
1-2HT: 0-1
24 de Setiembre 24 de Setiembre
02:00
06/06
Presidente Hayes Presidente Hayes
0-1HT: 0-0
Capiata Capiata
02:00
06/06
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
1-0HT: 0-0
CS Limpeno CS Limpeno
02:00
06/06
3 de Noviembre 3 de Noviembre
1-2HT: 1-1
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
02:30
06/06
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
2-1HT: 0-1
Cristobal Colon Cristobal Colon
21:00
06/06
General Diaz General Diaz
0-3HT: 0-3
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
04:00
09/06
Capiata Capiata
2-1HT: 2-0
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
02:00
10/06
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
1-1HT: 0-0
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
01:30
15/06
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
1-0HT: 1-0
CS Colombia CS Colombia
21:00
15/06
3 de Noviembre 3 de Noviembre
1-2HT: 1-0
CS Limpeno CS Limpeno
02:00
16/06
General Diaz General Diaz
1-4HT: 0-2
Capiata Capiata
01:50
20/06
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
5-0HT: 2-0
Cristobal Colon Cristobal Colon
02:00
20/06
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
3-2HT: 3-1
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
02:00
20/06
12 de Octubre Santo Domingo 12 de Octubre Santo Domingo
2-5HT: 1-4
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
02:30
20/06
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
2-1HT: 0-1
Presidente Hayes Presidente Hayes
02:00
23/06
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
1-1HT: 1-1
3 de Noviembre 3 de Noviembre
02:00
23/06
Presidente Hayes Presidente Hayes
0-0HT: 0-0
General Diaz General Diaz
02:00
23/06
CS Limpeno CS Limpeno
0-0HT: 0-0
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
03:59
23/06
Capiata Capiata
1-0HT: 1-0
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
21:00
24/06
24 de Setiembre 24 de Setiembre
VS
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
21:00
28/06
Atlantida SC Atlantida SC
2-1HT: 1-1
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
21:00
29/06
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
1-4HT: 0-2
24 de Setiembre 24 de Setiembre
21:00
29/06
3 de Noviembre 3 de Noviembre
3-0HT: 1-0
Cristobal Colon Cristobal Colon
21:00
29/06
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
1-1HT: 0-0
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
21:00
29/06
12 De Octubre De San Domingo 12 De Octubre De San Domingo
1-2HT: 1-1
CS Limpeno CS Limpeno
21:00
29/06
3 de Noviembre 3 de Noviembre
3-0HT: 1-0
Cristobal Colon Cristobal Colon
01:30
30/06
General Diaz General Diaz
1-5HT: 0-3
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
02:00
30/06
CA 3 de Febrero CA 3 de Febrero
3-2HT: 2-1
Presidente Hayes Presidente Hayes
02:30
30/06
12 de Octubre 12 de Octubre
1-1HT: 1-1
Capiata Capiata
02:00
01/07
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
0-1HT: 0-0
CS Colombia CS Colombia
02:00
04/07
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
4-2HT: 1-2
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
02:00
04/07
CS Colombia CS Colombia
1-1HT: 1-0
Atlantida SC Atlantida SC
02:00
04/07
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
3-1HT: 2-1
12 de Octubre Santo Domingo 12 de Octubre Santo Domingo
02:00
04/07
Cristobal Colon Cristobal Colon
0-0HT: 0-0
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
02:00
04/07
Presidente Hayes Presidente Hayes
0-1HT: 0-1
12 de Octubre 12 de Octubre
02:00
04/07
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
0-1HT: 0-1
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
02:00
04/07
24 de Setiembre 24 de Setiembre
2-1HT: 0-1
General Diaz General Diaz
05:00
04/07
Capiata Capiata
0-0HT: 0-0
3 de Noviembre 3 de Noviembre
21:00
06/07
12 de Octubre Santo Domingo 12 de Octubre Santo Domingo
3-3HT: 1-3
Cristobal Colon Cristobal Colon
02:00
07/07
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
1-1HT: 0-0
Capiata Capiata
20:00
07/07
12 de Octubre 12 de Octubre
1-3HT: 1-2
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
21:00
07/07
3 de Noviembre 3 de Noviembre
7-0HT: 2-0
Presidente Hayes Presidente Hayes
02:00
08/07
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
0-0HT: 0-0
CS Colombia CS Colombia
02:00
08/07
Atlantida SC Atlantida SC
0-0HT: 0-0
CS Limpeno CS Limpeno
02:00
08/07
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
0-1HT: 0-0
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
21:00
08/07
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
2-3HT: 0-1
General Diaz General Diaz
02:00
09/07
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
1-0HT: 0-0
24 de Setiembre 24 de Setiembre
21:00
09/07
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
2-2HT: 1-0
CS Colombia CS Colombia
02:00
11/07
Atlantida SC Atlantida SC
2-0HT: 1-0
CS Limpeno CS Limpeno
01:30
13/07
Capiata Capiata
5-1HT: 3-0
12 de Octubre Santo Domingo 12 de Octubre Santo Domingo
01:30
13/07
General Diaz General Diaz
0-0HT: 0-0
12 de Octubre 12 de Octubre
02:00
13/07
Presidente Hayes Presidente Hayes
0-5HT: 0-2
Club River Plate Asuncion Club River Plate Asuncion
21:00
13/07
CS Limpeno CS Limpeno
1-2HT: 0-0
29 de Septiembre FBC 29 de Septiembre FBC
02:00
14/07
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
2-0HT: 0-0
3 de Noviembre 3 de Noviembre
02:00
14/07
Sp. Colombia Sp. Colombia
0-2HT: 0-1
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
02:00
14/07
Cristobal Colon Cristobal Colon
2-4HT: 1-2
Silvio Pettirossi Silvio Pettirossi
02:00
15/07
Olimpia de Ita Olimpia de Ita
1-1HT: 0-1
Atlantida SC Atlantida SC
02:00
15/07
24 de Setiembre 24 de Setiembre
0-0HT: 0-0
3 De Febrero FBC 3 De Febrero FBC
01:30
16/07
Sport Colonial Sport Colonial
1-0HT: 0-0
General Caballero ZC General Caballero ZC